Kandanda. UEFA Champions League. 2026/27. Winner
| Nafasi ya kwanza katika awamu ya ligi | 2-е место в общем этапе | 3-е место в общем этапе | 4-е место в общем этапе | 5-е место в общем этапе | 6-е место в общем этапе | 7-е место в общем этапе | 8-е место в общем этапе | NAFASI YA 1-8 katika awamu ya ligi | NAFASI YA 9-24 katika awamu ya ligi | NAFASI YA MWISHO | Kufika robo fainali | Kufika fainali | Winner | ||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Timu | Ndio | Ndio | La | Ndio | La | Ndio | La | Ndio | La | Ndio | La | Ndio | La | Ndio | La | Ndio | La | Ndio | La | Ndio | Ndio | Ndio | La | Ndio | La |
888starz: Bashiri kwa Mashindano Makubwa
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Useful Links