
USA
Robo ya tatu
Philadelphia Eagles
7 : 10
Chicago Bears
Robo ya kwanza
0
7
Robo ya pili
7
3
Robo ya tatu
0
0
- 75Yadi za haraka27
- 13Majaribio ya haraka13
- 10Pasi zilizokamilika15
- 14Pasi za majaribio21
- 27Unachezwa34
- 186Jumla ya yadi176
- 6.9Wastani wa yadi kwa kila mchezo5.2
- 50Ufanishi wa ukimbiaji wa 343
- 50Ufanisi wa eneo jekundu33
- 111Pasi iliyokamilika, yadi149
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Philadelphia Eagles - Chicago Bears - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links
Kandanda ya Marekani Live