
USA
Robo ya nne
Dallas Cowboys
7 : 23
Green Bay Packers
Robo ya kwanza
0
7
Robo ya pili
0
10
Robo ya tatu
7
3
Robo ya nne
0
3
- 43Yadi za haraka53
- 14Majaribio ya haraka21
- 25Pasi zilizokamilika22
- 39Pasi za majaribio39
- 53Unachezwa63
- 233Jumla ya yadi306
- 4.4Wastani wa yadi kwa kila mchezo4.9
- 36Ufanishi wa ukimbiaji wa 365
- 50Ufanisi wa eneo jekundu50
- 190Pasi iliyokamilika, yadi253
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Dallas Cowboys - Green Bay Packers - 19.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Kandanda ya Marekani Live