
Denmark. 4x10
Robo ya tatu
Skovbakken Sirens (Women)
48 : 37
Horsholm 79'ers (Women)
Robo ya kwanza
18
12
Robo ya pili
20
16
Robo ya tatu
10
9
- 9Madhambi15
- 3Muda wa kukatika unaosalia3
- 17Magoli ya uwanjani ya pointi 210
- 1Magoli ya uwanjani ya pointi 33
- 11Mitupo huru8
- 73.3Mirusho ya bila malipo ilipata %66.7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Skovbakken Sirens (Women) - Horsholm 79'ers (Women) - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live