
USA. 4x12
Robo ya pili
Miami Heat
57 : 45
Toronto Raptors
Robo ya kwanza
41
23
Robo ya pili
16
22
- 5Madhambi7
- 6Muda wa kukatika unaosalia3
- 8Magoli ya uwanjani ya pointi 212
- 9Magoli ya uwanjani ya pointi 35
- 14Mitupo huru6
- 87.5Mirusho ya bila malipo ilipata %85.7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Miami Heat - Toronto Raptors - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live