
4x10
Robo ya nne
Hindu Cordoba
65 : 57
Barrio Parque
Robo ya kwanza
21
17
Robo ya pili
17
24
Robo ya tatu
24
13
Robo ya nne
3
3
- 17Madhambi15
- 5Muda wa kukatika unaosalia2
- 13Magoli ya uwanjani ya pointi 210
- 10Magoli ya uwanjani ya pointi 38
- 8Mitupo huru13
- 72.7Mirusho ya bila malipo ilipata %65
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Hindu Cordoba - Barrio Parque - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links