
Puerto Rico. 4x10
Robo ya nne
Cangrejeras de Santurce (Women)
83 : 40
Cariduras de Fajardo (Women)
Robo ya kwanza
28
15
Robo ya pili
22
15
Robo ya tatu
33
10
Robo ya nne
0
0
- 13Madhambi7
- 4Muda wa kukatika unaosalia1
- 19Magoli ya uwanjani ya pointi 28
- 14Magoli ya uwanjani ya pointi 35
- 3Mitupo huru9
- 75Mirusho ya bila malipo ilipata %75
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Cangrejeras de Santurce (Women) - Cariduras de Fajardo (Women) - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links