
Puerto Rico. 4x10
Robo ya nne
Gigantes De Carolina (Women)
55 : 56
Atenienses de Manati (Women)
Robo ya kwanza
21
11
Robo ya pili
17
19
Robo ya tatu
17
24
Robo ya nne
0
2
- 13Madhambi8
- 3Muda wa kukatika unaosalia3
- 21Magoli ya uwanjani ya pointi 218
- 4Magoli ya uwanjani ya pointi 34
- 1Mitupo huru8
- 25Mirusho ya bila malipo ilipata %66.7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Gigantes De Carolina (Women) - Atenienses de Manati (Women) - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links