
Tour 1. 4x10
Robo ya pili
Crvena Zvezda
29 : 31
Zalgiris
Robo ya kwanza
21
28
Robo ya pili
8
3
- 1Madhambi3
- 4Muda wa kukatika unaosalia5
- 6Magoli ya uwanjani ya pointi 29
- 3Magoli ya uwanjani ya pointi 34
- 8Mitupo huru1
- 88.9Mirusho ya bila malipo ilipata %100
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Crvena Zvezda - Zalgiris - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links