
Tour 1. 4x10
Robo ya pili
Barcelona
16 : 25
Anadolu Efes
Robo ya kwanza
16
25
Robo ya pili
0
0
- 5Madhambi0
- 4Muda wa kukatika unaosalia4
- 5Magoli ya uwanjani ya pointi 28
- 2Magoli ya uwanjani ya pointi 31
- 0Mitupo huru6
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %85.7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Barcelona - Anadolu Efes - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links