
Tour 1. 4x10
Robo ya pili
Saski Baskonia
29 : 36
Olympiacos SFP Pireus
Robo ya kwanza
29
36
Robo ya pili
0
0
- 0Madhambi1
- 5Muda wa kukatika unaosalia4
- 2Magoli ya uwanjani ya pointi 24
- 4Magoli ya uwanjani ya pointi 32
- 3Mitupo huru3
- 100Mirusho ya bila malipo ilipata %100
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Saski Baskonia - Olympiacos SFP Pireus - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links