
Tour 1. 4x10
Robo ya kwanza
ASVEL Lyon-Villeurbanne
9 : 13
Maccabi Tel Aviv
Robo ya kwanza
9
13
- 0Madhambi0
- 5Muda wa kukatika unaosalia5
- 0Magoli ya uwanjani ya pointi 22
- 3Magoli ya uwanjani ya pointi 33
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya ASVEL Lyon-Villeurbanne - Maccabi Tel Aviv - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links