
USA. 4x10
Robo ya tatu
Nevada Wolf Pack (Women)
30 : 45
Loyola Marymount Lions (Women)
Robo ya kwanza
19
20
Robo ya pili
11
20
Robo ya tatu
0
5
- 9Madhambi11
- 4Muda wa kukatika unaosalia3
- 5Magoli ya uwanjani ya pointi 214
- 6Magoli ya uwanjani ya pointi 33
- 2Mitupo huru6
- 33.3Mirusho ya bila malipo ilipata %85.7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Nevada Wolf Pack (Women) - Loyola Marymount Lions (Women) - 03.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live