
Uruguay. 4x10
Robo ya nne
Cader
67 : 58
San Telmo RS
Robo ya kwanza
16
23
Robo ya pili
33
17
Robo ya tatu
14
16
Robo ya nne
4
2
- 20Madhambi16
- 2Muda wa kukatika unaosalia2
- 14Magoli ya uwanjani ya pointi 218
- 9Magoli ya uwanjani ya pointi 33
- 12Mitupo huru13
- 66.7Mirusho ya bila malipo ilipata %61.9
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Cader - San Telmo RS - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links