
Uruguay. 4x10
Kipindi cha kwanza
Auriblanco
43 : 38
Juventud Las Piedras
Robo ya kwanza
27
14
Robo ya pili
16
24
- 10Madhambi11
- 4Muda wa kukatika unaosalia2
- 9Magoli ya uwanjani ya pointi 210
- 3Magoli ya uwanjani ya pointi 32
- 16Mitupo huru12
- 84Mirusho ya bila malipo ilipata %75
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Auriblanco - Juventud Las Piedras - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links