
Nicaragua. 4x10
Robo ya nne
Leones Managua (Women)
62 : 57
Universidad de Ingenieria (Women)
Robo ya kwanza
10
20
Robo ya pili
16
15
Robo ya tatu
22
12
Robo ya nne
14
10
- 12Madhambi8
- 2Muda wa kukatika unaosalia3
- 15Magoli ya uwanjani ya pointi 223
- 6Magoli ya uwanjani ya pointi 31
- 14Mitupo huru8
- 87.5Mirusho ya bila malipo ilipata %47.1
Matangazo Mubashara ya Leones Managua (Women) - Universidad de Ingenieria (Women) - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live