
Germany. Tour 1. 4x10
Robo ya nne
Eisbaren Bremerhaven
86 : 84
Orange Academy
Robo ya kwanza
27
22
Robo ya pili
22
29
Robo ya tatu
21
21
Robo ya nne
16
12
- 14Madhambi9
- 2Muda wa kukatika unaosalia3
- 21Magoli ya uwanjani ya pointi 221
- 12Magoli ya uwanjani ya pointi 311
- 8Mitupo huru9
- 80Mirusho ya bila malipo ilipata %56
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Eisbaren Bremerhaven - Orange Academy - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live