
USA. 4x10
Robo ya tatu
Dallas Wings (Women)
65 : 55
Seattle Storm (Women)
Robo ya kwanza
29
12
Robo ya pili
20
30
Robo ya tatu
16
13
- 6Madhambi8
- 4Muda wa kukatika unaosalia5
- 19Magoli ya uwanjani ya pointi 217
- 6Magoli ya uwanjani ya pointi 35
- 9Mitupo huru6
- 90Mirusho ya bila malipo ilipata %60
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Dallas Wings (Women) - Seattle Storm (Women) - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links