
USA. 4x10
Robo ya kwanza
Toronto Tempo (Women)
16 : 21
Connecticut Sun (Women)
Robo ya kwanza
16
21
- 1Madhambi0
- 5Muda wa kukatika unaosalia5
- 5Magoli ya uwanjani ya pointi 29
- 1Magoli ya uwanjani ya pointi 31
- 3Mitupo huru0
- 100Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Toronto Tempo (Women) - Connecticut Sun (Women) - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links