
USA. 4x10
Robo ya nne
Chicago Sky (Women)
91 : 97
Washington Mystics (Women)
Robo ya kwanza
16
31
Robo ya pili
18
21
Robo ya tatu
26
27
Robo ya nne
31
18
- 22Madhambi15
- 2Muda wa kukatika unaosalia4
- 27Magoli ya uwanjani ya pointi 224
- 8Magoli ya uwanjani ya pointi 310
- 13Mitupo huru19
- 65Mirusho ya bila malipo ilipata %67.9
Matangazo Mubashara ya Chicago Sky (Women) - Washington Mystics (Women) - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links