
USA. 4x10
Robo ya tatu
Indiana Fever (Women)
36 : 69
Minnesota Lynx (Women)
Robo ya kwanza
13
32
Robo ya pili
19
30
Robo ya tatu
4
7
- 6Madhambi5
- 4Muda wa kukatika unaosalia5
- 12Magoli ya uwanjani ya pointi 214
- 3Magoli ya uwanjani ya pointi 312
- 3Mitupo huru5
- 60Mirusho ya bila malipo ilipata %83.3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Indiana Fever (Women) - Minnesota Lynx (Women) - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links