
Series score 0:1 (Series up to 2 wins). USA. Play-off. Round of 8. 4x10
Robo ya pili
Dallas Wings (Women)
43 : 41
Golden State Valkyries (Women)
Robo ya kwanza
23
26
Robo ya pili
20
15
- 5Madhambi5
- 5Muda wa kukatika unaosalia5
- 10Magoli ya uwanjani ya pointi 29
- 5Magoli ya uwanjani ya pointi 36
- 8Mitupo huru5
- 80Mirusho ya bila malipo ilipata %71.4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Dallas Wings (Women) - Golden State Valkyries (Women) - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live