
Argentina. 4x10
Robo ya nne
Penarol
62 : 57
Gimnasia Comodoro
Robo ya kwanza
17
14
Robo ya pili
13
15
Robo ya tatu
14
6
Robo ya nne
18
22
- 32Madhambi48
- 1Muda wa kukatika unaosalia4
- 20Magoli ya uwanjani ya pointi 218
- 2Magoli ya uwanjani ya pointi 34
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Matangazo Mubashara ya Penarol - Gimnasia Comodoro - 30.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live