
Argentina. 4x10
Robo ya tatu
Argentino de Junin
54 : 55
Ferro Carril Oeste
Robo ya kwanza
21
17
Robo ya pili
23
20
Robo ya tatu
10
18
- 22Madhambi28
- 3Muda wa kukatika unaosalia3
- 19Magoli ya uwanjani ya pointi 213
- 3Magoli ya uwanjani ya pointi 38
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Argentino de Junin - Ferro Carril Oeste - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live