
Germany. Tour 2. 4x10
Robo ya nne
MHP Riesen Ludwigsburg
74 : 75
Rostock Seawolves
Robo ya kwanza
10
20
Robo ya pili
31
24
Robo ya tatu
16
20
Robo ya nne
17
11
- 23Madhambi26
- 2Muda wa kukatika unaosalia1
- 21Magoli ya uwanjani ya pointi 212
- 6Magoli ya uwanjani ya pointi 317
- 17Mitupo huru12
- 70Mirusho ya bila malipo ilipata %54
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya MHP Riesen Ludwigsburg - Rostock Seawolves - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links