
Italy. Tour 1. 4x10
Robo ya nne
OpenjobMetis Varese
67 : 89
Virtus Granarolo Bologna
Robo ya kwanza
21
26
Robo ya pili
18
21
Robo ya tatu
19
21
Robo ya nne
9
21
- 26Madhambi18
- 0Muda wa kukatika unaosalia3
- 19Magoli ya uwanjani ya pointi 222
- 7Magoli ya uwanjani ya pointi 38
- 10Mitupo huru21
- 71Mirusho ya bila malipo ilipata %77
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya OpenjobMetis Varese - Virtus Granarolo Bologna - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live