
Russia. 4x10
Robo ya nne
Simferopol (Women)
112 : 99
Naberezhnye Chelny (Women)
Robo ya kwanza
30
24
Robo ya pili
34
23
Robo ya tatu
24
32
Robo ya nne
24
20
- 0Madhambi0
- 36Magoli ya uwanjani ya pointi 227
- 12Magoli ya uwanjani ya pointi 315
- 4Mitupo huru0
Matangazo Mubashara ya Simferopol (Women) - Naberezhnye Chelny (Women) - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links