
4x12
Robo ya tatu
IPBL Piranhas
79 : 57
IPBL Octopus
Robo ya kwanza
42
27
Robo ya pili
30
26
Robo ya tatu
7
4
- 0Madhambi0
- 16Magoli ya uwanjani ya pointi 216
- 15Magoli ya uwanjani ya pointi 36
- 2Mitupo huru7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya IPBL Piranhas - IPBL Octopus - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links