
4x12
Kipindi cha kwanza
IPBL Hawks
112 : 120
IPBL Crows
Robo ya kwanza
20
29
Robo ya pili
27
33
Robo ya tatu
40
33
Robo ya nne
25
25
- 0Madhambi0
- 23Magoli ya uwanjani ya pointi 242
- 16Magoli ya uwanjani ya pointi 38
- 18Mitupo huru12
Matangazo Mubashara ya IPBL Hawks - IPBL Crows - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links