
4x12
Robo ya nne
IPBL Foxes (Women)
130 : 112
IPBL Sharks (Women)
Robo ya kwanza
41
27
Robo ya pili
33
33
Robo ya tatu
34
27
Robo ya nne
22
25
- 0Madhambi0
- 38Magoli ya uwanjani ya pointi 241
- 17Magoli ya uwanjani ya pointi 310
- 3Mitupo huru2
Matangazo Mubashara ya IPBL Foxes (Women) - IPBL Sharks (Women) - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links