
Great Britain. 4x10
Robo ya nne
B. Braun Sheffield Sharks
87 : 69
Caledonia Gladiators
Robo ya kwanza
23
17
Robo ya pili
19
14
Robo ya tatu
29
22
Robo ya nne
16
16
- 12Madhambi10
- 3Muda wa kukatika unaosalia0
- 24Magoli ya uwanjani ya pointi 212
- 10Magoli ya uwanjani ya pointi 313
- 9Mitupo huru6
- 69Mirusho ya bila malipo ilipata %50
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya B. Braun Sheffield Sharks - Caledonia Gladiators - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live