
Angola. 4x12
Robo ya nne
Atletico Petroleos de Luanda
81 : 60
CPP Lobito
Robo ya kwanza
24
20
Robo ya pili
25
17
Robo ya tatu
22
14
Robo ya nne
10
9
- 15Madhambi21
- 5Muda wa kukatika unaosalia5
- 15Magoli ya uwanjani ya pointi 219
- 7Magoli ya uwanjani ya pointi 34
- 30Mitupo huru10
- 75Mirusho ya bila malipo ilipata %58.8
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Atletico Petroleos de Luanda - CPP Lobito - 06.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live