
Chile. 4x10
Robo ya nne
Estudiantes San Pedro U21
55 : 122
Aleman de Concepcion U21
Robo ya kwanza
20
40
Robo ya pili
12
19
Robo ya tatu
14
47
Robo ya nne
9
16
- 15Madhambi14
- 4Muda wa kukatika unaosalia5
- 22Magoli ya uwanjani ya pointi 238
- 1Magoli ya uwanjani ya pointi 313
- 8Mitupo huru9
- 40Mirusho ya bila malipo ilipata %40.9
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Estudiantes San Pedro U21 - Aleman de Concepcion U21 - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live