
1 Muda wa Ziada
Minnesota Timberwolves (cyber)
113 : 107
Cleveland Cavaliers (cyber)
Robo ya kwanza
33
15
Robo ya pili
21
28
Robo ya tatu
15
30
Robo ya nne
30
26
1 Muda wa Ziada
14
8
Matangazo Mubashara ya Minnesota Timberwolves (cyber) - Cleveland Cavaliers (cyber) - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live