
Japan. 4x10
Robo ya nne
Kyoto Hannaryz
92 : 94
Shiga Lakestars
Robo ya kwanza
26
28
Robo ya pili
18
26
Robo ya tatu
22
26
Robo ya nne
26
14
- 22Madhambi25
- 0Muda wa kukatika unaosalia3
- 26Magoli ya uwanjani ya pointi 220
- 8Magoli ya uwanjani ya pointi 314
- 16Mitupo huru12
- 84Mirusho ya bila malipo ilipata %66
Matangazo Mubashara ya Kyoto Hannaryz - Shiga Lakestars - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links