
Japan. 4x10
Robo ya nne
Saga Ballooners
80 : 92
Hiroshima Dragonflies
Robo ya kwanza
26
29
Robo ya pili
16
25
Robo ya tatu
29
19
Robo ya nne
9
19
- 46Madhambi36
- 0Muda wa kukatika unaosalia0
- 8Magoli ya uwanjani ya pointi 217
- 17Magoli ya uwanjani ya pointi 314
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Saga Ballooners - Hiroshima Dragonflies - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links