
Japan. 4x10
Kipindi cha kwanza
Ibaraki Robots
59 : 74
SAN-EN NeoPhoenix
Robo ya kwanza
21
22
Robo ya pili
17
27
Robo ya tatu
21
25
- 28Madhambi25
- 2Muda wa kukatika unaosalia4
- 8Magoli ya uwanjani ya pointi 221
- 11Magoli ya uwanjani ya pointi 39
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Ibaraki Robots - SAN-EN NeoPhoenix - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links