
Japan. 4x10
Robo ya nne
Nagasaki Velca
66 : 74
Shimane Susanoo Magic
Robo ya kwanza
22
23
Robo ya pili
19
17
Robo ya tatu
16
27
Robo ya nne
9
7
- 34Madhambi31
- 2Muda wa kukatika unaosalia1
- 13Magoli ya uwanjani ya pointi 29
- 11Magoli ya uwanjani ya pointi 315
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Nagasaki Velca - Shimane Susanoo Magic - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links