
Japan. 4x10. Time-out
Robo ya nne
Tokyo Sunrockers
74 : 89
Chiba Jets
Robo ya kwanza
30
21
Robo ya pili
22
29
Robo ya tatu
19
29
Robo ya nne
3
10
- 15Madhambi18
- 1Muda wa kukatika unaosalia2
- 17Magoli ya uwanjani ya pointi 221
- 7Magoli ya uwanjani ya pointi 310
- 19Mitupo huru17
- 61Mirusho ya bila malipo ilipata %80
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Tokyo Sunrockers - Chiba Jets - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links