
Japan. 4x10
Robo ya nne
Toshiba Kawasaki Brave Thunders
69 : 80
Nagoya Diamond Dolphins
Robo ya kwanza
19
19
Robo ya pili
23
27
Robo ya tatu
16
24
Robo ya nne
11
10
- 42Madhambi30
- 0Muda wa kukatika unaosalia3
- 25Magoli ya uwanjani ya pointi 221
- 4Magoli ya uwanjani ya pointi 37
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Toshiba Kawasaki Brave Thunders - Nagoya Diamond Dolphins - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live