
Japan. 4x10
Robo ya nne
Yokohama B-Corsairs
74 : 71
Shinshu Brave Warriors Nagano
Robo ya kwanza
22
19
Robo ya pili
15
16
Robo ya tatu
22
19
Robo ya nne
15
17
- 42Madhambi36
- 4Muda wa kukatika unaosalia0
- 24Magoli ya uwanjani ya pointi 216
- 4Magoli ya uwanjani ya pointi 37
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Yokohama B-Corsairs - Shinshu Brave Warriors Nagano - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Mpira wa Kikapu Live