
Japan. 4x10
Robo ya nne
TryHoop Okayama
59 : 91
Koshigaya Alphas
Robo ya kwanza
26
24
Robo ya pili
15
19
Robo ya tatu
14
27
Robo ya nne
4
21
- 36Madhambi39
- 0Muda wa kukatika unaosalia6
- 20Magoli ya uwanjani ya pointi 225
- 5Magoli ya uwanjani ya pointi 311
- 0Mitupo huru0
- 0Mirusho ya bila malipo ilipata %0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya TryHoop Okayama - Koshigaya Alphas - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links