
Kuweka madau kabla ya mechi
Australia
0 : 0
Japan
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
0
0
Kipindi cha tatu
0
0
Muda wa kawaida
Kubashiri Moja kwa moja kwa Mechi ya Australia - Japan (Mpira wa Sakafuni wa Mtandaoni) - Utiririshaji wa Moja kwa moja - 01.10.2026 - Eneo la Esports la 888starz
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Sakafuni wa Mtandaoni Live