
Seti ya Nne
France
2 : 1
Netherlands
Seti ya Kwanza
26
24
Seti ya Pili
25
15
Seti ya Tatu
22
25
Seti ya Nne
13
11
Muda wa kawaida
Kubashiri Moja kwa moja kwa Mechi ya France - Netherlands (Mpira wa Wavu wa Mtandaoni) - Utiririshaji wa Moja kwa moja - 22.09.2026 - Eneo la Esports la 888starz
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links