
Best of 3 maps
Ramani ya tatu
Shinigami Gaming
1 : 1
Eye Gaming
Ramani ya kwanza
52
71
Ramani ya pili
48
17
Ramani ya tatu
12
5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Shinigami Gaming - Eye Gaming - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links