
Play-off. Lower Bracket. 1st Round. Best of 3 maps
Ramani ya tatu
Team Nemesis
1 : 1
Natus Vincere
Ramani ya kwanza
29
20
Ramani ya pili
15
28
Ramani ya tatu
0
0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Team Nemesis - Natus Vincere - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links