
Play-off. Lower Bracket. 1st Round. Best of 3 maps
Ramani ya pili
GamerLegion
1 : 0
1WIN
Ramani ya kwanza
35
12
Ramani ya pili
0
0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya GamerLegion - 1WIN - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links