
Best of 5 maps
Ramani ya tano
Dragon Hunter
2 : 2
Chainsaw Team
Ramani ya kwanza
23
20
Ramani ya pili
24
16
Ramani ya tatu
9
11
Ramani ya nne
4
15
Ramani ya tano
10
7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Dragon Hunter - Chainsaw Team - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links