
Argentina. Group stage
Kipindi cha pili
Barracas Central
0 : 1
Independiente Rivadavia
Kipindi cha kwanza
0
1
Kipindi cha pili
0
0
- 0.04xG0.63
- 78Mashambulizi66
- 32Mashambulizi hatari25
- 67Umiliki wa mpira %33
- 0Mashuti ya langoni5
- 2Mashuti langoni4
- 1Kadi za njano0
- 4Iliyookolewa0
- 1Kona3
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
- 2Pasi muhimu6
- 82Usahihi wa pasi%66
- 12Pasi za krosi12
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Barracas Central - Independiente Rivadavia - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links