
Russia. 2x40
Kipindi cha pili
TOGU
1 : 2
DVGAFK Khabarovsk
Kipindi cha kwanza
0
2
Kipindi cha pili
1
0
- 0Umiliki wa mpira %0
- 0Mashuti ya langoni0
- 0Mashuti langoni0
- 0Kadi za njano0
- 1Kona9
- 0Kadi nyekundu0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya TOGU - DVGAFK Khabarovsk - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links
Kandanda Live